Kariya don aikin gelcoat

Idan ana so a rage matsalar gelcoat, yana da matukar amfani a yi nazari sosai kan abubuwan da wasu mutanen da suka kasance a wurin suka yi, sannan ku takaita abubuwan da ake yi da su.

 微信图片_20211228091441

So yi

Ƙaddamar da nau'in gelcoat daidai kafin fara aiki, tabbatar da cikakke kuma cikakke molds suna shirye don amfani, da kuma motsa kowane ganga sosai amma a hankali (don hana iska daga tarko).Kafin farawa, tabbatar cewa gelcoat da mold suna cikin zafin jiki tsakanin 16-30 ° C. Da kyau, zafin jiki ya kamata ya zama 2-3 ° C fiye da zafin gelcoat.Daga nan sai ya fara warkewa a tuntuɓar, yana sa saman ya yi laushi.

Ci gaba da ɗanɗano zafi ƙasa da 8O%.Ko da a yanayin zafi mai tsayi, yawan yawan tururin ruwa a wurin aiki na iya haifar da rashin isasshen magani.Har ila yau, yana da mahimmanci don hana ruwa daga condensing a saman mold.

图片1

Tabbatar cewa an kula da farfajiyar da kyau tare da wakili na saki.Kada a yi amfani da wakili na saki silicone.Abubuwan da ke tushen ruwa dole ne a bushe gaba ɗaya kafin a yi amfani da gelcoat.Ana iya amfani da Gelcoat nan da nan.Kada a ƙara abubuwan kaushi kamar acetone.Za a iya ƙara Styrene har zuwa 2% idan aikace-aikacen yana buƙatar ƙananan danko.

Abinda ke ciki na MEKP ya kasance 2%.Idan abun ciki mai haɓakawa ya yi yawa ko ƙasa kaɗan, rashin isasshen magani zai rage juriya na yanayi da juriya na ruwa na gelcoat.

Idan an ƙara pigment, tabbatar da saurin launi da dacewa kafin amfani.Ƙara adadin da aka ba da shawarar na pigment, auna daidai da haɗuwa ta amfani da ƙananan kayan aiki.

Lokacin fesa, ya kamata a ƙara kauri zuwa matakin da ake so a cikin 3 ko sau uku don sakin kumfa mai kyau.

Idan an fesa gelcoat, tabbatar da yin amfani da murfin gel daidai da 400 zuwa 600 microns (daidai da gram 550-700 a kowace murabba'in mita) ta amfani da saitin bututun ƙarfe daidai da fesa matsa lamba da nisa.Gelcoat tare da ƙaramin kauri bazai iya warkewa sosai ba, yayin da gelcoat tare da kauri mai girma na iya gudu, fashe da haɓaka pores.Yi amfani da ma'auni don bincika madaidaicin kauri kuma tabbatar da kyallen takalman suna da iska sosai.Styrene monomer tururi zai hana polymerization kuma saboda babban nauyinsa na musamman yana ƙoƙarin kasancewa a cikin ƙananan sassa na mold da zaran gelcoat ya warke sosai (wani m fim, amma yana jin m), an yi amfani da kayan aikin.

 图片1

Kar a yi

Kada a kama iska mai wuce gona da iri yayin hadawa da sinadarai

Kada a yi amfani da kayan haɗin kai mai ƙarfi, wanda zai iya haifar da lalacewar thixotropic, rabuwar pigment, magudanar ruwa da shigar iska.

Kada a tsoma gelcoat tare da sauran ƙarfi banda styrene monomer.Lokacin ƙara styrene, matsakaicin abun ciki kada ya wuce 2%.

Kada a zuba gelcoat kai tsaye a kan mold kafin yin goge (wannan zai haifar da inuwa).

Kada ku yi amfani da lokacin gel da sauri, wannan baya barin ragowar iska ta tsere.

Kada a yi amfani da sama ko ƙarƙashin mai kara kuzari ko pigment.

Kada ku yi amfani da kakin siliki saboda suna iya haifar da kifin kifi.

 图片6

GAME DA MU

Hebei Yuniu Fiberglass Manufacturing Co., LTD.Muna samarwa da sayar da samfuran e-type fiberglass, irin su roving fiberglass, fiberglass yankakken siliki, yankakken fiberglass ji, fiberglass gingham, jigon jigon fiberglass, masana'anta fiberglass da sauransu.Idan kowane buƙatu, da fatan za a tuntuɓe mu da yardar kaina.

图片1

Shawarwari don manyan samfuran mold

Saboda babban farashi da hannu a cikin babban kayan mold na manyan molds kamar su ciyawar ruwa da mai samarwa saboda tsari da yawa a cikin gel hannu yayin sarrafawa samarwa.

Ko wace hanya aka yi amfani da ita, kayan da ake tsammani iri ɗaya (ciki har da laminate na farko, ƙayyadaddun adadin kuzari, fasahar hadawa, yanayin bita da mai aiki) dole ne a yi amfani da su don samar da ƙananan fa'idodin gwaji kafin fara samar da ƙira.Ana iya bincika saman don lahani da taurin gelcoat da aka bincika ta amfani da mitar Barcol kafin a fara samarwa.


Lokacin aikawa: Dec-28-2021