Aikace-aikacen fiber na gilashi a cikin manicure

Menene kusoshi fiberglass?

A cikin duniyar haɓakar gel da acrylics, fiberglass wata hanya ce da ba ta da yawa don ƙara tsayin ɗan lokaci zuwa kusoshi.Shahararriyar manicurist Gina Edwards yana gaya mana cewa fiberglass siriri ne, abu mai kama da tufafi wanda yawanci ana raba shi zuwa ƙananan igiyoyi.Don tabbatar da rigar, mai zanen ƙusa zai fenti resin manna tare da gefen ƙusa, shafa fiberglass, sannan ƙara wani manne a saman.Manne yana ƙarfafa masana'anta, wanda ya sa ya zama sauƙi don tsara tsawo tare da allon Emery ko ƙusa.Da zarar tukwicinku sun yi ƙarfi kuma sun siffa yadda kuke so, mai zanen ku zai share foda acrylic ko gel ƙusa a kan zane.Za ka iya samun mafi look at cikin tsari a cikin video kasa.

Menene riba da rashin amfani?

Idan kana neman yankan yankan da zai wuce har zuwa makonni uku (ko fiye), ƙusoshin fiberglass mai yiwuwa ba shine mafi kyawun zaɓi a gare ku ba.Mashahurin manicurist Arlene Hinckson ya gaya mana cewa haɓakawa ba ta da ƙarfi kamar ƙarar gel ko acrylic foda saboda kyakkyawan yanayin masana'anta."Wannan maganin guduro ne kawai kuma sirara masana'anta, don haka ba ya dawwama idan dai sauran zaɓuɓɓuka," in ji ta."Yawancin kayan haɓaka ƙusa yana ɗaukar har zuwa makonni biyu ko fiye, amma kuna iya samun guntuwa ko ɗagawa kafin hakan tunda ƙusoshin fiberglass sun fi laushi."
A gefe, idan kuna neman ƙarin tsayin da ya yi kama da na halitta kamar yadda ɗan adam zai yiwu, fiberglass na iya zama sama da hanyar ku.Tun da masana'anta da aka yi amfani da su sun fi bakin ciki fiye da acrylics ko gel extensions, wanda ke haifar da tasiri mai tasiri, samfurin da aka gama ya fi kama da kuka shafe watanni tara ta amfani da mai ƙarfafa ƙusa a cikin 'yan sa'o'i a cikin salon.

Ta yaya ake cire su?

 细节
Kodayake tsarin aikace-aikacen na iya haifar da ƙarancin lalacewa da tsagewa ga ƙusa na halitta fiye da acrylics na gargajiya, da kyau cire zanen fiberglass shine mabuɗin don kiyaye shawarwarin ku cikin yanayi mai kyau."Hanya mafi kyau don cire fiberglass shine a jiƙa shi a cikin acetone," in ji Hinckson.Kuna iya cika kwano da ruwa kuma ku tsoma ƙusoshinku - kamar za ku cire foda acrylic - kuma ku kashe masana'anta na narkewa.

Suna lafiya?

Duk abubuwan haɓaka ƙusa suna gabatar da haɗarin lalacewa da raunana ƙusa na halitta - fiberglass sun haɗa.Amma idan aka yi daidai, Hinckson ya ce ba shi da lafiya."Ba kamar sauran hanyoyin ba, akwai ƙananan ƙaranci ga farantin ƙusa lokacin amfani da fiberglass tun da masana'anta da resin kawai ake amfani da su," in ji ta."Amma kuna haɗarin raunana kusoshi tare da kowane kayan haɓakawa."

Lokacin aikawa: Yuli-22-2021